Nghiệp vụ Y - Sở Y tế TP. Hồ Chí Minh

Quản lý Danh mục kỹ thuật

Tổng cộng 19.489 kỹ thuật trong danh mục
STT Mã KT Tên kỹ thuật Tên chương PLPT PLTT Chuẩn SYT Hành nghề
19. Y HỌC HẠT NHÂN
16001 19.273 PET/CT thụ thể Peptid phóng xạ với 68Ga -DOTANOC 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16002 19.274 PET/CT thụ thể Peptid phóng xạ với 68Ga-DOTATATE 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16003 19.275 PET/CT thụ thể Peptid phóng xạ với 68Y -DOTANOC 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB
16004 19.276 PET/CT thụ thể Peptid phóng xạ với 68Y -DOTATATE 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB
16005 19.277 PET/CT thụ thể Peptid phóng xạ với 68Y -DOTA- Lanreotide 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB
16006 19.278 PET/CT mô phỏng xạ trị 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16007 19.279 PET/CT mô phỏng xạ trị 3D 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16008 19.280 PET/CT mô phỏng xạ trị điều biến liều (IMRT) 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16009 19.281 PET/MRI 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16010 19.282 PET/MRI chẩn đoán khối u 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16011 19.283 PET/MRI chẩn đoán bệnh hệ thần kinh 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16012 19.284 PET/MRI đo lượng chuyển hóa glucose bán cầu não với 11C - acetate 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16013 19.285 PET/MRI đo lượng chuyển hóa glucose bán cầu não với 11C -1- butanol 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16014 19.286 PET/MRI nơi tiếp nhận dopamin bán cầu não với 11C- N-methylspiperone 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB
16015 19.287 PET/MRI đo lượng chuyển hóa glucose bán cầu não với 18FDG 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16016 19.288 PET/MRI nơi tiếp nhận oestrogen với 18F-16α-fluoro- 17-estradiol 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB
16017 19.289 PET/MRI nơi tiếp nhận dopamin bán cầu não với 18F - spiperone 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16018 19.290 PET/MRI tưới máu não với 15O-H2O 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16019 19.291 PET/MRI đo lượng chuyển hóa và bài xuất oxy bán cầu não với 15O-O2 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16020 19.292 PET/MRI chuyển hóa yếm khí với 18F-Misomidazole (MISO) 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16021 19.293 PET/MRI chẩn đoán theo dõi xạ trị Glioma với 18F- FDOPA 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB
16022 19.294 PET/MRI chẩn đoán theo dõi bệnh tâm thần (trầm cảm) với 5-HT2A receptor 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16023 19.295 PET/MRI chẩn đoán theo dõi bệnh tâm thần (trầm cảm) với SSRI 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16024 19.296 PET/MRI chẩn đoán theo dõi bệnh tâm thần (trầm cảm) với dopamin D2 receptor 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

16025 19.297 PET/MRI chẩn đoán suy giảm trí nhớ (dimentia) 19. Y HỌC HẠT NHÂN ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Kỹ thuật y

Tổng cộng 0 kỹ thuật được chọn