Nghiệp vụ Y - Sở Y tế TP. Hồ Chí Minh

Quản lý Danh mục kỹ thuật

Tổng cộng 19.489 kỹ thuật trong danh mục
STT Mã KT Tên kỹ thuật Tên chương PLPT PLTT Chuẩn SYT Hành nghề
03. NHI KHOA
5226 3.4108 Tán sỏi niệu quản đoạn giữa và dưới qua nội soi niệu quản ngược dòng bằng ống cứng và máy tán hơi 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5227 3.4109 Tán sỏi niệu quản qua nội soi 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5228 3.4110 Phẫu thuật nội soi cắt nang niệu quản qua ngả niệu đạo 03. NHI KHOA I
5229 3.4111 Mở rộng niệu quản qua nội soi 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5230 3.4112 Phẫu thuật nội soi cắt bàng quang 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

5231 3.4113 Phẫu thuật nội soi cắt túi thừa bàng quang 03. NHI KHOA I
5232 3.4114 Nội soi cắt u bàng quang 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5233 3.4115 Nội soi cắt u bàng quang tái phát 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5234 3.4116 Nội soi lấy sỏi bàng quang 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5235 3.4117 Nội soi bàng quang chẩn đoán 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5236 3.4118 Phẫu thuật nội soi cấp cứu vỡ bàng quang 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

5237 3.4119 Bóp sỏi bàng quang qua nội soi (bóp sỏi cơ học) 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5238 3.4120 Phẫu thuật nội soi điều trị túi sa niệu quản trong bàng quang 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5239 3.4121 Phẫu thuật nội soi cắt toàn bộ tuyến tiền liệt 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5240 3.4122 Phẫu thuật nội soi cắt tinh hoàn ẩn trong ổ bụng 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5241 3.4123 Phẫu thuật nội soi cắt tử cung hoàn toàn và vét hạch chậu 2 bên 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

5242 3.4124 Phẫu thuật nội soi vét hạch tiểu khung 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5243 3.4125 Thắt tĩnh mạch tinh nội soi điều trị giãn tĩnh mạch thừng tinh 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5244 3.4126 Phẫu thuật nội soi cắt xơ hẹp niệu đạo 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5245 3.4127 Cắt u niệu đạo, van niệu đạo qua nội soi 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5246 3.4128 Phẫu thuật nội soi hạ tinh hoàn ẩn từ trong ổ bụng 1 thì 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5247 3.4129 Phẫu thuật nội soi hạ tinh hoàn từ trong ổ bụng 2 thì 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

5248 3.4130 Phẫu thuật nội soi ổ bụng thăm dò xác định giới tính ± sinh thiết 03. NHI KHOA III

Người hành nghề:

Bác sĩ

5249 3.4131 Phẫu thuật nội soi cắt tử cung hoàn toàn + 2 phần phụ + vét hạch chậu 2 bên 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

5250 3.4132 Phẫu thuật nội soi cắt ung thư buồng trứng kèm cắt tử cung hoàn toàn + 2 phần phụ + mạc nối lớn 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Tổng cộng 0 kỹ thuật được chọn