Nghiệp vụ Y - Sở Y tế TP. Hồ Chí Minh

Quản lý Danh mục kỹ thuật

Tổng cộng 19.489 kỹ thuật trong danh mục
STT Mã KT Tên kỹ thuật Tên chương PLPT PLTT Chuẩn SYT Hành nghề
03. NHI KHOA
1576 3.455 Cấy chỉ điều trị rối loạn thần kinh thực vật 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

1577 3.456 Cấy chỉ điều trị bướu cổ đơn thuần 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

1578 3.457 Cấy chỉ điều trị rối loạn chức năng do chấn thương sọ não 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

1579 3.458 Cấy chỉ điều trị liệt tứ chi do chấn thương cột sống 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

1580 3.459 Cấy chỉ điều trị giảm đau sau phẫu thuật 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

1581 3.460 Cấy chỉ điều trị giảm đau do ung thư 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

1582 3.461 Điện châm điều trị di chứng bại liệt 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1583 3.462 Điện châm điều trị liệt chi trên 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1584 3.463 Điện châm điều trị liệt chi dưới 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1585 3.464 Điện châm điều trị liệt nửa người 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1586 3.465 Điện châm điều trị liệt do bệnh của cơ 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1587 3.466 Điện châm điều trị teo cơ 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1588 3.467 Điện châm điều trị đau thần kinh toạ 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1589 3.468 Điện châm điều trị bại não 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1590 3.469 Điện châm điều trị bệnh tự kỷ 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1591 3.470 Điện châm điều trị chứng ù tai 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1592 3.471 Điện châm điều trị giảm khứu giác 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1593 3.472 Điện châm điều trị chứng nói ngọng, nói lắp 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1594 3.473 Điện châm điều trị khàn tiếng 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1595 3.474 Điện châm cai thuốc lá 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1596 3.475 Điện châm điều trị hỗ trợ cai nghiện ma tuý 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1597 3.476 Điện châm điều trị hội chứng ngoại tháp 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1598 3.477 Điện châm điều trị động kinh cục bộ 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1599 3.478 Điện châm điều trị đau đầu, đau nửa đầu 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

1600 3.479 Điện châm điều trị mất ngủ 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

Tổng cộng 0 kỹ thuật được chọn