Nghiệp vụ Y - Sở Y tế TP. Hồ Chí Minh

Quản lý Danh mục kỹ thuật

Tổng cộng 19.489 kỹ thuật trong danh mục
STT Mã KT Tên kỹ thuật Tên chương PLPT PLTT Chuẩn SYT Hành nghề
16. RĂNG HÀM MẶT
14351 16.36 Phẫu thuật tạo hình nhú lợi 16. RĂNG HÀM MẶT II

Người hành nghề:

Bác sĩ

14352 16.37 Liên kết cố định răng lung lay bằng nẹp kim loại 16. RĂNG HÀM MẶT II

Người hành nghề:

Bác sĩ

14353 16.38 Liên kết cố định răng lung lay bằng dây cung kim loại và Composite 16. RĂNG HÀM MẶT II

Người hành nghề:

Bác sĩ

14354 16.39 Điều trị áp xe quanh răng cấp 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14355 16.40 Điều trị áp xe quanh răng mạn 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14356 16.41 Điều trị viêm quanh răng 16. RĂNG HÀM MẶT I

Người hành nghề:

Bác sĩ

Y sĩ

14357 16.42 Trích áp xe lợi 16. RĂNG HÀM MẶT I

Người hành nghề:

Bác sĩ

Y sĩ

14358 16.43 Lấy cao răng 16. RĂNG HÀM MẶT I

Người hành nghề:

Bác sĩ

Điều dưỡng

14359 16.44 Điều trị tủy răng có sử dụng siêu âm và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nguội 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14360 16.45 Điều trị tủy răng có sử dụng siêu âm và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nóng chảy 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14361 16.46 Điều trị tủy răng có sử dụng laser và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nguội 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14362 16.47 Điều trị tủy răng có sử dụng laser và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nóng chảy 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14363 16.48 Điều trị tủy răng có sử dụng kính hiển vi và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nguội 16. RĂNG HÀM MẶT II

Người hành nghề:

Bác sĩ

14364 16.49 Điều trị tủy răng có sử dụng kính hiển vi và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nóng chảy 16. RĂNG HÀM MẶT II

Người hành nghề:

Bác sĩ

14365 16.50 Điều trị tủy răng và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nguội 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14366 16.51 Điều trị tủy răng và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nóng chảy 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14367 16.52 Điều trị tủy răng và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nguội có sử dụng trâm xoay cầm tay 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14368 16.53 Điều trị tủy răng và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nóng chảy có sử dụng trâm xoay cầm tay 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14369 16.54 Điều trị tủy răng và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nguội có sử dụng trâm xoay máy 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14370 16.55 Điều trị tủy răng và hàn kín hệ thống ống tủy bằng Gutta percha nóng chảy có sử dụng trâm xoay máy 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14371 16.56 Chụp tủy bằng MTA 16. RĂNG HÀM MẶT II

Người hành nghề:

Bác sĩ

14372 16.57 Chụp tủy bằng Hydroxit canxi 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14373 16.58 Lấy tủy buồng răng vĩnh viễn 16. RĂNG HÀM MẶT II

Người hành nghề:

Bác sĩ

14374 16.59 Điều trị tủy răng thủng sàn bằng MTA 16. RĂNG HÀM MẶT III

Người hành nghề:

Bác sĩ

14375 16.60 Điều trị tủy răng ngoài miệng (răng bị bật, nhổ) 16. RĂNG HÀM MẶT I

Người hành nghề:

Bác sĩ

Tổng cộng 0 kỹ thuật được chọn