Nghiệp vụ Y - Sở Y tế TP. Hồ Chí Minh

Quản lý Danh mục kỹ thuật

Tổng cộng 19.489 kỹ thuật trong danh mục
STT Mã KT Tên kỹ thuật Tên chương PLPT PLTT Chuẩn SYT Hành nghề
03. NHI KHOA
4001 3.2883 Cắt u tuyến thượng thận 1 bên bằng DCSA 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4002 3.2884 Cắt u tuyến thượng thận 2 bên bằng DCSA 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4003 3.2885 Cắt u lành tuyến tiền liệt đường bụng bằng DCSA 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4004 3.2886 Cắt bỏ tuyến tiền liệt kèm túi tinh và bàng quang bằng DCSA 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4005 3.2887 Cắt bỏ tinh hoàn ung thư lạc chỗ có hoặc không vét hạch ổ bụng bằng DCSA 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4006 3.2888 Cắt bỏ tinh hoàn và vét hạch ổ bụng bằng DCSA 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4007 3.2889 Cắt bỏ tinh hoàn bằng DCSA 03. NHI KHOA III

Người hành nghề:

Bác sĩ

4008 3.2890 Chọc hút dịch và bơm thuốc điều trị nang giáp 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

4009 3.2891 Tiêm cồn tuyết đối để điều trị nhân tuyến giáp 03. NHI KHOA ĐB
4010 3.2892 Điều trị bằng tia tử ngoại toàn thân 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

4011 3.2893 Điều trị bằng tia tử ngoại từng phần 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

4012 3.2894 Điều trị bằng tia hồng ngoại toàn thân 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

4013 3.2895 Điều trị bằng tia hồng ngoại từng phần 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

4014 3.2896 Ánh sáng xanh trị liệu 03. NHI KHOA II

Người hành nghề:

Bác sĩ

4015 3.2897 Đắp mặt nạ điều trị 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4016 3.2898 Đắp mặt nạ dưỡng da 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4017 3.2899 Chăm sóc da điều trị 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4018 3.2900 Chăm sóc da thẩm mỹ 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4019 3.2901 Điều trị bệnh da bằng ngâm, tắm 03. NHI KHOA I
4020 3.2902 Xông hơi nước, ozôn 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4021 3.2903 Phẫu thuật tái tạo trán lõm bằng xi măng xương 03. NHI KHOA I

Người hành nghề:

Bác sĩ

4022 3.2904 Phẫu thuật tạo hình khe hở chéo mặt 1 bên 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

4023 3.2905 Phẫu thuật tạo hình khe hở chéo mặt 2 bên 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

4024 3.2906 Bộ phận giả tái tạo khuyết hổng hàm mặt 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

4025 3.2907 Phẫu thuật chỉnh hình sửa khung xương hàm, mặt 03. NHI KHOA ĐB

Người hành nghề:

Bác sĩ

Tổng cộng 0 kỹ thuật được chọn